Phần mềm quản lý kinh doanh, bán hàng - VsoftBMS.trade - công cụ quản lý đặc lực của doanh nghiệp vừa và nhỏ Phần mềm quản lý nhà hàng, Cafe, karaok - VsoftRMS.net - Chuyên nghiệp trong phục vụ - pro trong 1 phút Phần mềm quản lý khách sạn - VsoftHMS.net Lite Phần mềm quản lý nhân sự - chấm công - tiền lương : VsoftHRM.net
Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thanks
    0
    sức khõe
    0

20 Tìm hiểu về lập trình

thôi không biết hỏi ai ngoài đó vào đây hỏi anh cho nhanh !! sao toàn là văn thơ không vậy ? mấy mục cần tìm như lập trình thì trống không chẳng có gì mày chỉ có gì đâu không àh ? công ty này làm ăn phát triển không anh ?

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    43
    sức khõe
    7

Wink cám ơn bạn đã góp ý!

Xin trả lời bạn,
    Khi bạn cảm thấy cuộc sống có quá nhiều điều lo lắng và căng thẳng thì việc cởi mở và cảm nhận cuộc sống bằng những cảm xúc thật của mình là điều cần thiết. Lúc đó mọi lo toan và căng thẳng thường ngày sẽ mất đi, bù vào đó là một tinh thần thoải mái và tập trung cho công việc. Hiii vốn dĩ lập trình là một công việc rất khô khan và vận dụng sự sáng tạo rất nhiều. Forum này được thành lập với tiêu chí là kết nối khách hàng với Vsoft. Kết nối bằng sự hỗ trợ, bằng sự chia sẻ kinh nghiệm, bằng cả nhiệt tình của Vsoft cũng như kết nối tình cảm của khách hàng với Vsoft, một mục tiêu quan trọng. Đến với Vsoft là đến với những con người lạc quan và tin tưởng vào cuộc sống, những con người lãng mạng và đầy nhiệt huyết.
    Còn việc bạn thắc mắc thiếu bài viết về kỹ thuật lập trình thì đây quả là một thiếu sót. Theo mình nghĩ nếu bạn là người quan tâm đến lập trình thì cứ gửi yêu cầu lên forum, đội ngũ kỹ thuật Vsoft sẽ cùng chia sẻ kinh nghiệm với bạn thôi. Thời đại CNTT ngày nay thành công là nhờ vào ý tưởng bạn ạ! còn kỹ thuật chỉ là một công cụ giúp mình truyền đạt lại ý tưởng thôi. Mình cũng như bạn thích tìm kiếm những kỹ thuật mới để giúp cho công việc ngày càng cải thiện. Theo mình hiện nay một số trang free source của nước ngoài khá nhiều, đó là một kho tài ngyên tham khảo rất tuyệt đấy. Nếu bạn có vấn đề gì chưa giải quyết được thì hay post yêu cầu lên forum nha, chúng mình sẽ tranh thủ thời gian để thảo luận cùng bạn. Cũng là cách bạn giúp Vsoft hoàn thiện hơn mục này. Hiện nay chủ đề này đang cần quản lý đấy, nếu bạn có hứng thú thì hợp tác với Vsoft để phát triển chủ đề này nha
    Còn việc bạn hỏi sự phát triển của Vsoft mình xin trả lời thế này nhé , chỉ là cảm nhận riêng của mình thôi. "Tinh thần của anh em Vsoft đang rất sung, hiii đó là một trong những thành công lớn của Vsoft rồi đấy bạn ạ". Vsoft có một danh sách khách hàng gần 1000 khách trên toàn quốc đó, và hy vọng Vsoft sẽ kết nối tốt với KimLong.
    Thân Chào
    P.GH
    Lần sửa cuối bởi Vsoft-linh, ngày 04-12-2007 lúc 08:21 AM.
    Vsoft đồng hành cùng doanh nghiệp Việt

Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    1,419
    sức khõe
    10

Tôi nghĩ các thành viên đều sẳn lòng những gì mình có thể chia sẽ (chứ không tham gia thành viên làm gì phải không bạn), nhưng có nhiều lúc các vấn đề 'lực bất tòng tâm' nên chúng ta cùng cố gắng 'hết mình có thể' Bạn nhé,

4. The Following User Says Thank You to vsoft-mrquoc For This Useful Post:

romeo_nhonguoiay (07-11-2008)

Thông tin về chủ đề này